da Hasken hukuma mai hankali (agogo + share hannu) DMK-025PL

Hasken hukuma mai hankali (agogo + share hannu) DMK-025PL

Takaitaccen Bayani:

DMK-025 fitilun majalisa mai wayo ya zo yana da nau'ikan buɗewa/amfani guda uku: firikwensin jikin mutum, chronograph na hannu da agogon share hannu.Daga waje, chronograph ɗin share hannu yayi kama da ƙirar agogo.Samfurin lokaci yana da ƙididdigewa, aikin tunatarwa;Samfurin agogo na iya nuna lokacin, yana nuna ƙimar sa'o'i da mintuna.DMK-025 samfurin tsarin ne yafi hada da madauwari PCB hukumar da LED fitila shambura a garesu.Za'a iya buɗe zoben waje na allon PCB madauwari don fitar da haske mai shuɗi, kuma fitilun LED na bangarorin biyu na iya juya digiri 360.Hakanan ana shigar da potentiometer a tsakiyar PCB madauwari a tsakiyar sharewar hannu, wanda ake amfani da shi don lokaci da daidaitawa bayan buɗewa.

Wannan hoton shine DMK-025PL, ƙirar jikin ɗan adam.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin samfur:

1. Maɓallin taɓawa:taɓawa ɗaya don kunnawa / kashe mashaya hasken LED koyaushe yana kunne, dogon danna stepless dimming (tare da ƙwaƙwalwar ajiya, haske bayan kunna shine haske na ƙarshe) mafi girman haske shine 100%, mafi ƙarancin haske shine 10%;danna sau biyu don shigar da yanayin shigarwa, akwai faɗakarwar haske mai walƙiya, sake taɓawa don fita yanayin shigarwa; Canjin haske na yanayi: taɓawa guda ɗaya don kunnawa/kashe hasken yanayi akan da'irar samfurin koyaushe yana kunne, sau biyu- danna hasken yanayi don zama numfashi

2. Ayyukan ƙaddamarwa
A cikin yanayin ji, hasken yana ≤10lux, kuma jikin ɗan adam yana motsawa cikin kewayon ji, za a kunna hasken, kuma kewayon ji shine duk yanki mai siffar fan a gaban hasken da ke fitowa a cikin <3-5m. ;idan mutum ya motsa a cikin kewayon ganewa, hasken zai ci gaba da haskakawa, kuma mutumin zai bar tsawon shekaru 20 sannan ya kashe fitilu.(Dogon latsawa a cikin yanayin ji na iya zama marar iyaka);

3. Juriya
Fitilar ƙaddamarwa tana da ginanniyar 4400mA babban ƙarfin batirin lithium 18650.Yana iya ci gaba da aiki na kusan sa'o'i 10 a cikin mafi kyawun yanayi.Idan an shigar da shi sau 5 a rana, zai iya yin aiki na kwanaki 200.Kusan 7h, hasken mai nuna ja zai haskaka a yanayin caji, kuma ya juya ya zama koren haske idan ya cika caji.

Aikace-aikace: Akwatin, tufafi, Corridor, ɗakin ajiya, fitilar madubi

Bayanin samfuran:

Toshe daidaitattun Ƙarfi/w Launi Tsawon waya /m Ƙarfin baturi Akwatin launi babban nauyi/KG Girman samfur / mm Girman kartani/mm Adadin tattarawa/PCS Babban nauyi/KG
Micro-USB 3.2W Fari 1M 4000mA (batir polymer) 0.358KG 475*88*34 525*315*350 18 7.8

Bayanin samfur

Smart-cabinet-agogon haske-+-hannu-sharar-DMK-025PL guda

MATAKI 1

MATAKI: 1

lsa fitilun biyu akan babban jiki
Hagu da dama

MATAKI2

MATAKI:2

Kawai manne tef mai gefe biyu maras bibiyar a baya
Manna a ko'ina

MATAKI3

MATAKI: 3

Juyawa kishiyar agogo don cire cajin

1Smart-majalisar-haske-agogon-+-hannu-sharar-DMK-025PL Single

MATAKI: 4

An caje cikakke akan gindin agogo

samfurin bidiyo


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana